Tsarin SWIFT na musamman yana sanya shi yanke ruwa cikin sauƙi kuma yana ba shi haɓaka mai ban mamaki don girmansa. Zai kasance mai sauƙi kuma yana ɗaukar ɗan lokaci don balaguron balaguro. Don haka za ku sami ƙarin lokaci don jin daɗi da shakatawa.
Tsawon * Nisa* Tsawo(cm) | 510*66*45 |
Amfani | Kamun kifi, yawon shakatawa |
Cikakken nauyi | 38kgs/85.98lbs |
Zama | 1 |
Iyawa | 150kgs/330.69lbs |
Daidaitaccen sassa (Na Kyauta) | baki bungee baki iyawa ƙyanƙyashe murfin wurin zama filastik hutun kafa tsarin rudu |
Na'urorin haɗi na zaɓi (Bukatar ƙarin biya) | 1 x bugu 1 x jakar rayuwa 1 xSpray bene |
1.Siriri ƙwanƙwasa, ƙaramin juriya da saurin gudu.
2.Rudder tsarin shigar don daidaitawar shugabanci.
3.Babban ɗakin ajiya don saduwa da lodin kayan tafiya
4. Ya dace da nisa daban-daban na tuƙi.
5.Har yanzu ruwa, gaɓar bakin teku da sauran ruwaye ana iya yin tuhume-tuhume
6. Kujeru biyu, mafi kyau ga tafiya tare da iyalai
1.Kayan aikin bita: Cikakkun injunan injina
2.Muna da ma'aikatan R&D masu shekaru 5 zuwa 10
3. Ƙungiyar R & D ɗinmu tana da haɗin gwaninta na shekaru 5-10.
4.Our sabis: duk-zagaye pre-sale da kuma bayan-sale sabis.
5.Ba da cikakkun bayanai da salon da kuke so.
1.Me game da lokacin bayarwa?
Kwanaki 15 don akwati 20ft, kwanaki 25 don akwati 40hq. Da sauri don lokacin rani
2.Ta yaya samfurori suka cika?
Yawancin lokaci muna shirya kayak a cikin jakar kumfa + kartani + jakar filastik, yana da lafiya sosai, kuma muna iya tattara shi
3.Menene sharuddan biyan ku?
Domin samfurin odar, cikakken biya ta West Union kafin yin isarwa.
Don cikakken akwati, 30% ajiya TT a gaba, 70% ma'auni akan kwafin B/L