Yadda ake zabar masu sanyaya don Kayak

Kamun kifi daga kayak abu ne mai yawa da yawa, kuma yawancin magudanan ruwa suna sa ido ga wannan lokacin na shekara da za su iya jefa tarunsu don manyan kama. Don ƙarin sararin ajiya, anwmai sanyaya filastik mai hana ruwa na iya zama zaɓi mai kyau. Ƙari ga haka, akwatin mai sanyaya yana da wasu ayyuka masu sanyaya da ke sa kifin da ke cikinsu su yi sanyi a duk lokacin tafiyar.

Yadda Ake Zaba Masu sanyaya Don Kayak

·Girman

Dangane da girman kayak, kuna buƙatar tabbatar da cewa mai sanyaya yana cikin jirgin ruwa, tsawon tafiyar, da adadin kamun kifi kuma ana buƙatar girman.

· Farashin

Ko da yake wasu daga cikinsu na iya kasancewa a babban gefe, za ku iya samun waɗanda suke da ɗan araha.Amma ya kamata ku mayar da hankali kan samun wanda ke da kyau kuma yana da isasshen sarari don ɗaukar kama.

· Insulation

Mun ajiye mafi kyau ga ƙarshe. Insulation shine muhimmin fasalin da za a nema lokacin siyan jakar kifi don kayak. Manufar shine a kiyaye abubuwan da kuka kama su bushe su bushe har sai kun dawo gida ko yanke shawarar barin su daga cikin jakar.

Kayayyakin da za a zaɓa daga

·Fishing Plastic Hard rotomolded akwatin sanyaya

Akwatin mai sanyaya mai wuya.Cikakken Girman,karami neisa ya ɗauka shi kaɗai alhali yana daanm ɗaukar nauyiy. Yana iya rikemai yawakifi kuma ya zauna da ƙarfi akan kwandon ku.

Ribobi

· Kamun kifitubeiya kara

· Yi amfani da filin a matsayin wurin zamadadada37                        

Kwandon yana kiyaye abubuwan bushewa

·Zangosofatice akwatin mai sanyaya 

Akwatin mai sanyaya laushi.Hasken nauyi,kayan samfurin shine 840 DNYLON/TPU, ya fi sauƙi fiye daLLDPE, Faɗin buɗewa yana nufin babban dama da ganuwa ga abun ciki. Ribbon ɗaukar kaya sau biyu, zai iya ɗaukar nauyi fiye da yadda kuke son ɗauka.

Ribobi

· Yadudduka masu girma da yawa ba su da ruwa

· juriya ga mildew, huda, da haskoki UV.dadada38

Ana yin lilin daga kayan abinci.

 


Lokacin aikawa: Oktoba-21-2022