Girman Waje (a) | 23.3*18.7*22.05 |
Girman Ciki(a) | 16.06*11.02*16.02 |
Ƙarar | 45QT/42.6L |
Kayan waje | LLDPE |
Kayan tsakiya | PU form |
girman kwali / cm | 60.5*49.5*56 |
Lokacin sanyi (kwanaki) | ≥5 |
1.Insuulation mai kauri mai kauri mai rufaffiyar-cell, na iya sanya kayanku su yi sanyi tsawon kwanaki 5-7
2. BABBAN DRAIN, magudanar ruwa mai yuwuwa don sauƙin tsaftacewa
3. Mai daskarewa hatimin, zurfin injin daskarewa hatimin tare da kauri PU rufi rike sanyi iska tarko a ciki
4.Deep-daskare murfin murfin yana tabbatar da babu rata don iska ta shiga ko tserewa
5. Ƙaƙƙarfan rufin rufin polyurethane mai kauri, tasirin tasirin ya fi tsayi.
6.Amfani da samfur: rufi, refrigerationc; ci gaba da sabo don kifi, abincin teku, nama, abin sha; sufurin sarkar sanyi
Btambaya
Rike abubuwa bushe da samar da ƙarin sarari
Kushin
ana iya amfani da shi azaman kwanciyar hankali
Yanke allo/rabi
Wurare dabam da ware abinci
1. Shekaru goma, ana amfani da fasahar rotomolding.
2. Motsawa, iska, da sufuri na ƙasa
3. Takaddun shaida na Tsarin Gudanar da Ingancin ISO 9001
4. Game da zaɓuɓɓukan samfur, za mu iya ba da launi guda ɗaya da launuka masu gauraye bisa ga bukatun ku.
5. Iyakar kasuwanci: Gidan yana da ƙafar murabba'in mita 13,000. Matakin farko na bitar ya kai fili mai fadin murabba'in mita 4,500.
6. Amsa a cikin sa'a guda.
7. Ma'aikatan da muke da su: Akwai ma'aikata kusan 30, yawancinsu suna da ƙwarewar gyare-gyare fiye da shekaru bakwai.
1.Me game da lokacin bayarwa?
Kullum, 15 ~ 30days don samar da oda ɗaya
2.Menene biya?
100% biya kafin samfurin odar aika. Paypal akwai. 30% ajiya + 70% ma'auni yana ƙarƙashin kwafin lissafin kaya.
3.Zan iya samun samfurin mai sanyaya?
Tabbas. Yawancin lokaci muna ba da samfurin mai sanyaya. Yawancin lokaci muna aika samfurori ta FEDEX, UPS, TNT ko DHL. Idan kana da asusun mai ɗaukar kaya, zai yi kyau ka aika da asusunka, idan ba haka ba, za ka iya biyan kuɗin kaya zuwa PayPal ɗin mu, za mu yi jigilar kaya tare da asusunmu. Yana ɗaukar kimanin kwanaki 2-4 don isa.